Mãi mãi những yêu thương.....[THPT Hựu Thành...]
Trường THPT Hựu Thành
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp a1z0o trường THPT Hựu Thành!
Hãy đăng kí để cùng chia sẽ...
Hãy đăng nhập để cảm nhận yêu thương...

chỉ cần 30s để đăng ký! hãy tham gia cùng chúng tôi bạn nhé! ^^
Trường THPT Hựu Thành
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp a1z0o trường THPT Hựu Thành!
Hãy đăng kí để cùng chia sẽ...
Hãy đăng nhập để cảm nhận yêu thương...

chỉ cần 30s để đăng ký! hãy tham gia cùng chúng tôi bạn nhé! ^^

Diễn đàn lớp 12a1 trường THPT Hựu Thành (năm học 2011-2012)

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest Topics
Topic
History
Written by
Chụp ảnh kỉ niệm (ngày cuối năm) ^^
những người bạn thân ơi
Chụp ảnh kỉ niệm (ngày liên hoan- nhà cún lớp trưởng) ^^
Lớp mình nè ( phóng viên: Hồng Duyên)
pé cún đáng iu ~.~
Topic về IT
Chuẩn bị vào năm học mới
Góp ý xây dựng diễn đàn
Cuộc thi: Tuổi trẻ học đường tham gia phòng chóng HIV-AIDS
Một số thông tin và hình ảnh về trường
Tue Dec 11, 2012 7:51 pm
Thu Oct 25, 2012 9:03 pm
Tue Oct 16, 2012 7:21 pm
Tue Oct 16, 2012 7:05 pm
Thu Oct 11, 2012 9:04 am
Tue Oct 02, 2012 9:23 pm
Thu Sep 27, 2012 10:36 pm
Sun Sep 23, 2012 9:22 am
Tue Jul 24, 2012 1:12 pm
Tue Jul 24, 2012 1:11 pm

Mục đích thành lập diễn đàn........

Go down 
Tác giảThông điệp
Mai Khanh
Admin
Admin
Mai Khanh

Mục đích thành lập diễn đàn........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Mục đích thành lập diễn đàn........   Mục đích thành lập diễn đàn........ I_icon_minitimeThu Feb 16, 2012 5:11 pm

Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4Mục đích thành lập diễn đàn........ Hms298yu4

Cảm ơn bạn đã ghé thăm ngôi nhà chung của chúng mình!

Chúng mình thành lập diễn đàn với rất nhiều mục-xì-đích,âm-xì-mưu.....như sau:
:drunken: :drunken: :drunken: 1/ chúng em chân thành cảm ơn thầy Nguyễn Tấn Mười (giáo viên tin học của tụi mình đó! ;) ) đã góp ý cho chúng em thành lập nên diễn đàn này với mong ước diễn đàn sẽ là chiếc cầu nối cho tất cả các thành viên trong lớp. Nhất là khi vài tháng nữa, mỗi đứa mỗi phương trời, thì nơi đây có thể là nơi giữ liên lạc cho chúng mình. Ai có lấy vợ, lấy chồng, cưới dâu, thôi nôi cháu thí nhớ lên diễn đàn hú với anh em một tiếng.... 🐰

Mục đích thành lập diễn đàn........ 13187769322093886585_574_0
:drunken: :drunken: :drunken: 2/Đây là lưu trữ những hình ảnh của lớp, nhưng bức ảnh này bây giờ xem thì thấy rất mình thường, hihi,có lẻ một vài bạn sẽ thấy khó chịu khi mình bị "chộp", nhưng sau này thì khác. Mong rằng dù thời gian có trôi đi thì những bức ảnh đó sẽ giúp chúng mình giữa lại một chút gì đó trong tim....để sau này còn thấy nhớ thấy thương nơi mình đã gắn bó......
Mục đích thành lập diễn đàn........ 1321777240901662241_574_574

:drunken: :drunken: :drunken: 3/Diễn này có thể dễ dàng vào xem bằng điện thoại nên mình mong rằng nó là nơi các bạn thường xem ghé thăm để cập nhật những thông tin cần thiết như thời khóa biểu, lịch học, những thay đổi về lịch học, lịch kiểm tra....(chọn "Mobile version" -ở cuối trang- lúc bạn xem bằng điện thoại cho nhẹ lưu lượng
:drunken: :drunken: :drunken: 4/Diễn đàn có một số thông tin về Hướng nghiệp tuyển sinh, Thông tin tham khảo về các môn học và những thông tin khác mà chúng mình sưu tầm đc, với mong muốn để cho các bạn dễ tìm kiếm,cập nhật thông tin dễ dàng.

:drunken: :drunken: :drunken: 5/ Diễn đàn lớp mình chào đón tất cả các bạn dù có là học sinh lớp 12a1 hay ko. vì diễn đàn còn là nơi gặp gỡ kết bạn, chia sẽ những thông tin bổ ích, Hãy đăng kí làm thành viên nếu như bạn thích diễn đàn của chúng mình.

Diễn đàn cón rất ít thông tin và rất nhiều thiếu sót....Mong thầy cô nếu có ghé thăm diễn đàn của chúng em hãy giúp đỡ chúng em, hỗ trợ chúng em về thông tin! Mong các bạn có nhiều kinh nghiệm cho chúng mình ý kiến, góp ý về diễn đàn.....
Các bạn trong lớp nếu có khó khăn trong việc đang kí thành viên thì có thể quăng giấy qua cho mình (mình là heo khìn đó :pig: ) mình có thể đăng kí giúp các bạn! Nói chung là có gì rắc rối thì nói mình biết nha! Chúc tất cả các bạn một ngày tốt lành!

Mục đích thành lập diễn đàn........ Images?q=tbn:ANd9GcQSByFlPJUx7AisoF4pWLxWXS8JQpmp50Dhe0Vj-ja0KtpG8sut
Mục đích thành lập diễn đàn........ Wallcoo2.com%5D_japanese_still_life_GX114_350A

Được sửa bởi Admin ngày Sat May 26, 2012 10:22 pm; sửa lần 2.
https://a1zoo2012.forumvi.com
Mai Khanh
Admin
Admin
Mai Khanh

Mục đích thành lập diễn đàn........ Empty
Bài gửiTiêu đề: Lớp 10a1 2009-2010   Mục đích thành lập diễn đàn........ I_icon_minitimeTue May 15, 2012 9:13 pm

https://a1zoo2012.forumvi.com

Mục đích thành lập diễn đàn........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chia tay mùa hè ...10a1 THPT Hựu Thành (2009-2010)
» Góp ý xây dựng diễn đàn